SEA Games ngày 9/6: Ánh Viên phá kỷ lục thứ bảy

Lịch thi đấu và kết quả của đoàn thể thao Việt Nam trong ngày 9/6

Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

Điền kinh

National Stadium

10:00

100m nam 10 môn PH

 

Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Huy Thái

 

10:10

100m nữ

Vòng loại 

Lưu Kim Phụng, Nguyễn Thị Oanh

Qua vòng loại

10:30

Nhảy xa 10 môn PH

 

Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Huy Thái

 
 

Trao HC đi bộ 20km nữ

 

Nguyễn Thị Thanh Phúc, Lưu Thị Bích Hà

 
 

Trao HC đi bộ 20km nam

 

Võ Xuân Vĩnh

 

10:35

100m nam

Vòng loại 

Lê Trọng Hinh

Qua vòng loại

16:00

Đẩy tạ nam 10 môn PH

 

Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Huy Thái

 

16:10

Nhảy 3 bước nam

Chung kết

Nguyễn Văn Hùng, Nguyễn Văn Mùa

 

16:35

5000m nam

Chung kết

Nguyễn Văn Lai, Đỗ Quốc Luật

 

17:00

Nhảy cao nam 10 môn PH

 

Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Huy Thái

 

17:05

5000m nữ

Chung kết

Trương Thị Thúy Kiều, Phạm Thị Huệ

 
 

Trao HC Marathon nam

 

Hoàng Nguyên Thanh

 
 

Trao HC - Marathon nữ

 

Hoàng Thị Thanh

 

17:50

100m nam 

Chung kết

Lê Trọng Hinh 

18:00

100m nữ 

Chung kết

Lưu Kim Phụng, Nguyễn Thị Oanh 

18:10

400m nam 10 môn PH

 

Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Huy Thái

 
 

Trao HC 100m nam

   
 

Trao HC 100m nữ

   
 

Trao HC nhảy 3 bước nam

   

Nhảy cầu

OCBC Aquatics Centre

14:00 - 15:00

Nhảy đôi 3m ván bật nam

Chung kết

Vũ Anh Duy, Phùng Văn Nam

 

15:30 - 16:30

10m cầu cứng nữ

Chung kết

Nguyễn Phương Anh, Nguyễn Vũ Thảo Quỳnh

 

16:40 - 17:00

Trao HC

   

Bơi

OCBC Aquatics Centre

9:00

200m bướm nữ

Heat 01

Lê Thị Mỹ Thảo

2:20.03 (Qua vòng loại)

9:03

200m bướm nữ

Heat 02

Nguyễn Thị Ánh Viên

2:19.34
(Qua vòng loại)

9:06

100m bướm nam

Heat 01

Hoàng Quý Phước

55.47
(Qua vòng loại)

9:07

100m bướm nam

Heat 02

Phan Gia Mẫn

58.14
(Bị loại)

9:10

100m ngửa nữ

Heat 02

Nguyễn Thị Ánh Viên

Bỏ

9:12

200m tự do nữ

Heat 01

Nguyễn Thị Diệu Linh

2:08.88
(Qua vòng loại)

9:15

200m tự do nữ

Heat 02

Nguyễn Thị Ánh Viên

2:08.52
(Qua vòng loại)

19:00

200m bướm nữ

Chung kết

  

19:06

100m bướm nam

Chung kết

  

19:20

Trao HC 200m bướm nữ

   

19:27

Trao HC 100m bướm nam

   

19:40

100m ngửa nữ

Chung kết

  

19:45

400m hỗn hợp nam

Chung kết

Trần Duy Khôi

 

20:04

Trao HC 100m ngửa nữ

   

20:11

Trao HC 400m hỗn hợp nam

   

20:24

200m tự do nữ

Chung kết

  

20:48

Trao HC 200m tự do nữ

   

Bắn súng

National Shooting Centre

09:00 - 09:50

50m súng trường nữ cá nhân

Loại

Lê Thị Anh Đào, Nguyễn Thị Hằng

 

11:00 - 11:50

50m súng trường nữ đồng đội

Loại

  

13:00 - 13:50

50m súng trường nam cá nhân 

Loại

Phùng Lê Huyên, Nguyễn Duy Hoàng

 

15:00 - 15:50

50m súng trường nam đồng đội

Loại

  

Bóng rổ

OCBC Arena Hall 1

18:00-20:00

Nữ Vietnam - Singapore

   

Billiards & Snooker

OCBC Arena Hall 4 (B1)

10:00-13:00

Billiard Double - (QF) x 2

Tứ kết

Nguyễn Thanh Bình, Nguyễn Trung Kiên - Malaysia

 

9 Ball Men's Single - (QF) X 2

Tứ kết

Lê Quang Trung - Philippines

 

12:45-13:00

Victory Ceremony for Billiards Single

   

13:00-16:00

Snooker Double - (QF) x 2

Tứ kết

Nguyễn Nhật Thanh, Phạm Thanh Thủy - Malaysia

 

9 Ball Men's Single - (QF) X 2

Tứ kết

Đỗ Hoàng Quân - Malaysia

 

Carom Single (F)

Chung kết

Mã Minh Cẩm - Trần Phi Hùng

Trần Phi Hùng

15:40-15:50

Victory Ceremony for 9 Ball Women Single

   

15:50-16:00

Victory Ceremony for Carom Single

   

16:00-19:00

Billiard Double - (SF) x 2

Bán kết

  

9 Ball Men's Single - (SF)

Bán kết

  

19:00-21:45

Billiard Double - (F)

Chung kết

  

Snooker Double - (SF) x 2

Bán kết

  

9 Ball Men's Single - (SF)

Bán kết

  

Thể dục dụng cụ

Bishan Sports Hall

14:00 - 14:30

Thể dục tự do nam

Chung kết

Phạm Phước Hưng, Lê Thanh Tùng

 

14:35 - 15:05

Xà nữ

Chung kết

Phan Thị Hà Thanh, Đỗ Thị Vân Anh

 

15:10 - 15:40

Nhảy ngựa nam

Chung kết

Đinh Phương Thành, Lê Thanh Tùng

 

15:45 - 16:15

Cầu thăng bằng nữ

Chung kết

Đỗ Thị Thu Huyền, Phan Thị Hà Thanh

 

16:20 - 16:50

Vòng treo nam

Chung kết

Phạm Phước Hưng, Đặng Nam

 

16:52 - 17:22

Trao HC

   

Bowling

Orchid Country Club

10:00 - 13:00

Đơn nam

Chung kết

Nguyễn Thành Phố, Phạm Quốc Bảo Kỳ, Lê Công Hưng, Nguyễn Trọng Hiếu, Lê Thanh Nhã

 

14:00 - 17:00

Đơn nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Thu Huyền, Trần Thu Thủy, Trương Thị Thanh Huyền, Đinh Thị Ngọc Thư

 

17:00 - 18:00

Victory Ceremony

   

Canoeing

Marina Channel

09:00 - 09:05

K4 200M nam

Chung kết

Nguyễn Tường, Trương Văn Hoài, Trần Văn Vũ, Lê Văn Dũng

Đứng thứ 5

09:10 - 09:15

C1 200M nam

Chung kết

Trần Xuân Đạt

Đứng thứ 5

09:20 - 09:25

K1 200M nữ

Chung kết

Đỗ Thị Thanh Thảo

HC đồng

09:40 - 09:45

C1 200M nữ

Chung kết

Trương Thị Phương

HC vàng

09:50 - 09:55

K2 200M nữ

Chung kết

Đỗ Thị Thanh Thảo, Vũ Thị Linh

HC đồng

10:10 - 10:15

K2 200M nam

Chung kết

Trương Văn Hoài, Lê Văn Dũng

Đứng thứ 4

10:20 - 10:25

K4 200M nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Hải Yến, Đỗ Thị Thanh Thảo, Ma Thị Tuyết, Dương Thị Bích Loan

Đứng thứ 5

10:50 - 11:30

Trao HC

   

Bi sắt

Padang

08:00 - 09:15

Đôi nam nữ

Loại

Ngô Thị Huyền Trân, Trần Thạch Lam - Myanmar

 

09:15 - 10:30

Đôi nam nữ

Loại

Ngô Thị Huyền Trân, Trần Thạch Lam - Singapore

 

10:30 - 11:45

Đôi nam nữ

Loại

Ngô Thị Huyền Trân, Trần Thạch Lam - Philippines

 

13:30 - 15:30

Đôi nam nữ

Bán kết

  

16:00 - 18:00

Đôi nam nữ

Chung kết

  

18:15 - 18:30

Victory Ceremony  (Mixed Doubles)

   

Golf

Sentosa Golf Club

08:00 - 13:26

Cá nhân và đồng đội nam

 

Đỗ Lê Gia Đạt
Trương Chí Quân

 

Tennis

Kallang Tennis Centre

10:00

Đơn nam

Loại

Trịnh Ling Giang - Philippines 

 

11:00

Đơn nam

Loại

Nguyễn Hoàng - Singapore

 

11:00

Đơn nữ

Loại

Đào Minh Trang - Myanmar

 

13:30

Đôi nam nữ

Loại

Trần Thị Tâm Hảo, Phạm Minh Tuấn - Malaysia

 
       
 

Ghi chú: Lịch có thể thay đổi theo thông báo của Ban tổ chức

   

Theo VNE