Hội khỏe Phù Đổng tỉnh lần thứ 17: Kết thúc các môn cầu lông và đá cầu

(Baonghean.vn) - Chiều 24/12, các môn cầu lông, đá cầu tại Hội khỏe Phù Đổng tỉnh đã kết thúc . 

Ở môn cầu lông, các VĐV Nghĩa Đàn chiếm ưu thể với 7/15 giải nhất. Còn đối với nội dung đá cầu, các vị trí nhất, nhì toàn đoàn lần lượt thuộc về Diễn Châu và Đô Lương.

* MÔN CẦU LÔNG

THCS lứa tuổi 12-13:

Nhất đơn nam: Bùi Đức Duy (Nghĩa Đàn)

Nhất đơn nữ: Nguyễn Ngọc Thu Thủy ( Nghĩa Đàn)

Nhất đôi nam: Trần Hoàng Quốc Bảo – Chu Kim Trường (Nghĩa Đàn)

Nhất đôi nữ: Nguyễn Ngọc Thu Thủy – Phạm Thị Hoài Thương (Nghĩa Đàn)

Nhất đôi nam nữ: Trần Thế Anh – Nguyễn Thảo Linh (Diễn Châu)

Trao thưởng môn cầu lông nội dung đôi nam nữ THCS lứa tuổi 14-15

THCS lứa tuổi 14-15:

Nhất đơn nam: Nguyễn Trần Tuấn Hiệp (TP Vinh)

Nhất đơn nữ: Trần Thủy Tiên (Nghĩa Đàn)

Nhất đôi nam: Nguyễn Hải An – Nguyễn Đức Anh (TP Vinh)

Nhất đôi nữ: Trần Thủy Tiên – Nguyễn Thị Thúy Hiền (Nghĩa Đàn)

Nhất đôi nam nữ: Lê Nam Linh – Nguyễn Thị Thúy Hiền (Nghĩa Đàn)

Trận chung kết câu lông nội dung đôi nam THPT

THPT:

Nhất đơn nam: Nguyễn Lê Hoàng (Quế Phong)

Nhất đơn nữ: Dương Huệ Phương (TP Vinh)

Nhất đôi nữ: Nguyễn Hồng Nhung – Đinh Thị An (Diễn Châu)

Nhất đôi nam: Trần Hoàng Việt Long – Nguyễn Hữu Mạnh (Quỳnh Lưu)

Nhất đôi nam nữ: Lê Đức Phi – Vũ Kiều Oanh (Quỳnh Lưu)

* MÔN ĐÁ CẦU

Tiểu học: 

Nhất đơn nam: Nguyễn Anh Duy An (Diễn Châu)

Nhất đơn nữ: Trần Hoàng Hương Giang (Anh Sơn)

Nhất đôi nam: Nguyễn Đức Cảnh – Trần Tuấn Kiệt (TP Vinh)

Nhất đôi nữ: Vương Thị Hoa – Vương hà Linh (Yên Thành)

Nhất đôi nam nữ: Nguyễn Anh Duy An – Lê Thị Hằng (Diễn Châu)

THCS:

Nhất đơn nam: Phan Anh Tú (Diễn Châu)

Nhất đơn nữ: Nguyễn Thị Hoài Linh (Diễn Châu)

Nhất đôi nam: Cao Bá Nam – Nguyễn Đình Tuấn Ngọc (Đô Lương)

Nhất đôi nữ: Trương Thị Huyền – Lê Thị Dung (Diễn Châu)

Nhất đôi nam nữ: Nguyễn Đình Anh Tài – Nguyễn Thị Nguyệt (Thanh Chương)

Nhất đội nam: Thanh Chương

Nhất đội nữ: Diễn Châu

Trao thưởng môn đá càu nội dung THCS

THPT:
Nhất đơn nam: Nguyễn Khắc Hòa (Đô Lương)

Nhất đơn nữ: Nguyễn Thị Thắm (Anh Sơn)

Nhất đôi nam: Lê Bảo Hùng – Lô Tiến Đạt (TP Vinh)

Nhất đôi nữ: Nguyễn Thị Phương – Trần Thị Hoan (Thanh Chương)

Nhất đôi nam nữ: Thái Đắc Đức – Nguyễn Thị Hằng (Đô Lương)

Nhất đội nữ: Đô Lương

Nhất đội nam: Đô Lương

Hoàng Vân